| มาตรฐาน | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | การวิเคราะห์การกระจายตัวของ paticle |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ใบสมัคร | การจำแนกการกระจายขนาดอนุภาค |
| การใช้ | เครื่องตรวจจับการทดสอบแม่เหล็ก |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| แสงอัลตราไวโอเลต | > 6000u W / cm² |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100 ~ 240V 50 / 60Hz |
| แรงดันแบตเตอรี่ | 3.7 V |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| สี | ขาว |
| พิสัย | 1lx-200klx |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันทำการ |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| AC แอก | 110v |
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| AC แอก | พร้อมแบตเตอรี่ DC เป็น AC อินเวอร์เตอร์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | นำ |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | หลอดยูวี |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ 220-240V |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |