| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| คลื่นความถี่ | 60KHz สำหรับมาตรฐานอุตสาหกรรมการบิน 500KHz สำหรับการตรวจจับโลหะแผ่น |
| หน้าจอแสดงผล | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| L * * * * * * * * B H | 220 * 95 * 55 มม |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เทคโนโลยีการวัด | ลมบ้าหมูในปัจจุบัน |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ความต้านทาน: 0.01µΩ • m ~ 2.5µΩ • m การนำไฟฟ้า: 0.4MS / m ~ 100MS / m 0.69% IACS ~ 172% IACS ความต้า |
| แสดง | จอผลึกเหลวขนาดใหญ่ออกแบบแบ็คไลท์ |
| ขนาด | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) มม |
| น้ำหนัก | โฮสต์: 2.2kg ฟิกซ์เจอร์วัดแบบพกพา: 1 กก |
| เวลาทำงาน | 6-15min. 6-15min (10-Gear Adjustable) (ปรับได้ 10 เกียร์) |
|---|---|
| ความเร็วขาเข้า | 90 มม. / นาที (6 นาทีเมื่อเวลาทำงาน) |
| เวลาในการพัฒนา | 90-210 วินาที |
| อุณหภูมิของน้ำ | 5 ~ 30 องศา |
| ขนาดของภาพยนตร์ | Min.5x10cm กว้างสูงสุด 35 ซม |
| ขนาดฟิล์ม | 80 × 300 มม., 80 × 360 มม., 354 × 430 มม |
|---|---|
| เวลาในการพัฒนา | 1-6 นาที (ช่วงการตั้งค่า) |
| ปริมาณรถถัง | พัฒนา 7.5 แกลลอนแก้ไข 7.5 แกลลอนซัก 13 แกลลอน |
| ความสามารถในการซักผ้า | ฟิล์ม 80 × 360 มม. สามารถพัฒนา 260 แผ่นต่อชั่วโมง (เวลาในการพัฒนา: 2 นาที) |
| อุณหภูมิการพัฒนา | สามารถปรับได้ตั้งแต่ 20 ถึง 40 องศา |
| วัสดุ | เหล็ก, ทองแดง, S / S, นิกเกิล, TI, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความยาว | 25 มม. หรือ 50 มม |
| มาตรฐาน | DIN ASTM, JIS EN 462-1, EN 462-2, ASME E1025 |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | เครื่องทดสอบอุตสาหกรรมเอ็กซเรย์ |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้ | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | ผลิตภัณฑ์หลอมหรืออุตสาหกรรมการเชื่อม |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| มาตรฐาน | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้ | เครื่องทดสอบอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | DGT MT-1A เครื่องทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพาแบบดิจิตอล |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |