| ทางยาว แม่เหล็ก แอมแปร์-เทิร์น | AC 0-12000AT ต่อเนื่อง 2) ปรับได้ (การควบคุมตำแหน่งเฟสดับไฟ) |
|---|---|
| การล้างอำนาจแม่เหล็ก | แม่เหล็กที่เหลือน้อยกว่า 0.3mT |
| ระยะทางของอิเล็กโทรด | 4)0-400mm ปรับได้ |
| ทางหนีบ | 5) คันเหยียบ |
| วิธีการทำงาน | 6)คู่มือ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็ง |
|---|---|
| มาตรวัดความแข็ง | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| อุปกรณ์กระแทกมาตรฐาน | อุปกรณ์กระแทกของ Type D |
| หน่วยความจำข้อมูล | สูงสุด 500 กลุ่ม (เทียบกับผลกระทบคูณ 32 ~ 1) |
| หน้าจอขนาดใหญ่ | dot matrix LCD, 128 * 64 จุด |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| สมดุล | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์แบบดิจิตอล/อะนาล็อกที่รวดเร็ว |
| ขนาดเครื่อง | 290มม. X 210มม. X 42.5มม |
| อัตรากำไร (Y/ | 0.1-10 |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| โคมไฟ | โคมไฟสีขาว |
| พลัง | 220V-240V |
| แอปพลิเคชัน | ทำการตรวจสอบอนุภาคแม่เหล็กบนพื้นผิวและข้อบกพร่องพื้นผิวใกล้ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง 55 ℃ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| ช่อง | 2 ช่อง |
| เฟส | 0-359 ใน 0.1 ขั้นตอน |
|---|---|
| ระดับแรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 1-8 ระดับ |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| มาตรฐาน | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004 เป็นต้น |
| พื้นที่ภาพที่มีประสิทธิภาพของช่วงการตรวจจับ | 150 × 180 มม |
|---|---|
| เมทริกซ์พิกเซล | 1280 × 1024 |
| พลังงานเรย์ (ค่า KV คงที่) | 40 ~ 300kv |
| ได้รับพลังงานรังสี | 320kV |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | มากกว่า 10 ชั่วโมง |
| ผงแม่เหล็กเรืองแสง | 2-3 กรัม / ลิตรน้ำมันก๊าดไม่มีกลิ่น |
|---|---|
| ตัวแทน Defoaming | 0.5 - 1 กรัม / ลิตร |
| สารเคมีขจัดคราบ | 0.2% ตรวจสอบน้ำหนักของของเหลว |
| สารยับยั้งการเกิดสนิม | 0.5% ตรวจสอบน้ำหนักของเหลว |
| วิธีแม่เหล็กตกค้าง | ฉัน = 20D ~ 40D |
| เอาท์พุต | 30-100KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.2KW |
| จุดโฟกัส | 0.8x0.8 |
| การเจาะสูงสุด | 8mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ช่วงท่อ | Φ400-Φ1100มม |
|---|---|
| แรงดันท่อ | 100-250KV |
| ตัวควบคุม | PLC |
| Pnetration | 40mm |
| หลอด | หลอดเซรามิก |