| ช่วงท่อOD | 400-1100mm |
|---|---|
| แรงดันท่อ | 150-250 kv |
| คอนโทรลเลอร์ | PLC |
| ทำความสะอาดท่อลาดปีนเขาที่เหมาะสมที่สุด | 12° |
| ประเภทตัวควบคุม | ตำแหน่งแม่เหล็ก |
| สี | สีเหลือง |
|---|---|
| แสงอัลตราไวโอเลต | 5000uW / cm2 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100 ~ 240V 50 / 60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| ช่วงความถี่ | 0.5MHz ถึง 10MHz |
|---|---|
| ติดต่อตัวแปลงสัญญาณ | ขนาดองค์ประกอบต่างๆ |
| ตัวแปลงสัญญาณใบหน้าที่มีการป้องกัน | ด้วยฟิล์มหรือรองเท้า |
| คริสตัล | องค์ประกอบคู่หรือองค์ประกอบเดียว |
| วัสดุ | พลาสติก อลูมิเนียม โลหะผสมสังกะสี |
| ในสถานที่ | การตรวจสอบภาพดิจิทัลแบบพกพาในสถานที่ |
|---|---|
| การแปลง A / D | ช่วงไดนามิกสูง 16 บิต |
| มติ | 120μmพิกเซลความละเอียดสูง 4.0lp / mm |
| หน้าต่างรูปภาพ | 25 ซม. X 30 ซม |
| Scintillator | CsI: TI หรือ GOS |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| แบรนด์ | HUATEC |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~ +40 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 50 องศาเซลเซียส |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <80% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงานเพิ่มขึ้น | <18 ค |
| กำลังยกกำลังขั้นต่ำ AC | >4.5กก. (44N) |
| เอาท์พุต | 100-200KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.5 กิโลวัตต์ |
| จุดโฟกัส | 1.5x1.5 |
| การเจาะสูงสุด | 29mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เอาท์พุต | 100-250KV |
|---|---|
| อินพุต | 1.5 กิโลวัตต์ |
| จุดโฟกัส | 2.0x2.0 |
| การเจาะสูงสุด | ขนาด 40 มม. |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เอาท์พุต | 200-350KV |
|---|---|
| อินพุต | 3.5KW |
| จุดโฟกัส | 2.5x2.5 |
| การเจาะสูงสุด | 55mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เอาท์พุต | 150-300KV |
|---|---|
| อินพุต | 2.5KW |
| จุดโฟกัส | 1.5x1.5 |
| การเจาะสูงสุด | 50mm |
| วัสดุ | เหล็ก |