| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| พิสัย | 0-1000mm |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| เส้นโค้งที่นำเสนอ | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
| การป้องกัน | IP65, กันน้ำ / น้ำมัน, กันฝุ่น |
| ช่วงความถี่ | 0.5-20Mhz |
| วัสดุ | เซรามิก piezoelectric |
|---|---|
| สี | ขาว |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสดูเพล็กซ์สแตนเลส 2205 อลูมิเนียม 7075 |
|---|---|
| ความหนา | 20 / 25mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางรู | 1.5mm |
| ใบรับรองการสอบเทียบ | ที่รวมอยู่ |
| กรณี | ที่รวมอยู่ |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| หลัก | การเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สองโหมดการแสดงผล (ประหยัดและฟรี): ค่าการทดสอบเดียวหรือค่าการทดสอบต่อเนื่อง |
| หน่วยแสดงผล | หน่วยที่สองแสดง: Fe% (เนื้อหาเฟอร์ไรต์) และ FN (หมายเลข WRC, จำนวนเฟอร์ไรต์) |
| ฟังก์ชันสถิติ | ค่าเฉลี่ย, ค่าสูงสุด, ค่าต่ำสุด, ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| ไฟดับ | ฟังก์ชั่นปิดไฟอัตโนมัติ |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องล้ำเสียง |
| กำไร | 110dB |
| ความถี่ในการทำงาน | (0.5-15) MHz |