| ความกว้างของพัลส์ | 30 ns - 1,000 ns |
|---|---|
| ตกเวลา | น้อยกว่า 10 ns |
| ความต้านทานเอาต์พุต | น้อยกว่า 10 Ω |
| รูปร่างชีพจร | คลื่นสี่เหลี่ยมลบ |
| เครื่องปรับ | บวก, ลบ, คลื่นเต็มและไม่ถูกแก้ไข |
| เส้นโค้ง | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบอัตโนมัติ gain อัตราขยายอัตโนมัติ |
| หน่วยความจำ | หน่วยความจำขนาดใหญ่ 1,000 กราฟ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li ทำงานต่อเนื่องถึง 12 ชั่วโมง |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ขอบชีพจร | <10ns |
| ความกว้างของพัลส์ | 30 ~ 1000ns ปรับอย่างต่อเนื่อง |
| จอแสดงผลสัญญาณ | คลื่นวิทยุคลื่นเต็มคลื่นบวกครึ่งคลื่นลบ |
| โหมดการถ่ายภาพ | ตามการตั้งค่าเครื่องมือและโหมดการสแกนแสดงกวาด B, D กวาด, P กวาด, การถ่ายภาพ TOFD |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: RAM 16G + แฟลช 4GB, SD การ์ด (สู |
| ระบบจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (Focal Law & Model), การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าแบบแยกส่วน | L-Scan, S-Scan, LC-Scan, SC-Scan, ข้อเหวี่ยงเชื่อม, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ทั่วไป), |
| DDF | การโฟกัสลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| พิกัดพื้นหลัง | พิกัดสี่เหลี่ยม พิกัดเชิงขั้ว |
|---|---|
| การทำแผนที่แผ่นท่อ | การทำแผนที่แผ่นท่อวาดตามเค้าโครงท่อจริงและผลการทดสอบจะถูกทำเครื่องหมายด้วยสีที่ต่างกัน |
| โหมดการแสดงอิมพีแดนซ์ | จุด เส้น อัตโนมัติ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว (14.8V, 5.7AH) เวลาทำงานนาน 10 ชั่วโมงหลังจากชาร์จครั้งเดียว |
| รายงาน | การสร้างรายงานอัตโนมัติในรูปแบบต่างๆ |
| output | 80 ~ 200 kV ± 1kV |
|---|---|
| จุดโฟกัส | 2.5 มม. |
| การเจาะสูงสุด | 40มม |
| วัสดุ | เหล็ก |
| มุมรังสี | 40° |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์และ ABS |
|---|---|
| ได้มาตรฐาน | ASTM E3022 |
| เนื้อหา UV-B | ศูนย์ |
| แบตเตอรี่ | เปลี่ยนแบตเตอรี่ด่วน |
| อุณหภูมิที่เพิ่มขึ้นของพื้นผิวภายนอกภายใต้การทำงานอย่างต่อเนื่อง | < 8K (8 ℃) |
| เอาท์พุต | 130-250KV |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล | 2.5KW |
| จุดโฟกัส | 1.5*1.5 |
| การเจาะสูงสุด | 40mm |
| วัสดุ | เหล็ก |