| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์และ ABS |
|---|---|
| ได้มาตรฐาน | ASTM E3022 |
| เนื้อหา UV-B | ศูนย์ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 18650 6 ชิ้น เปลี่ยนแบตเตอรี่อย่างรวดเร็ว |
| อุณหภูมิที่เพิ่มขึ้นของพื้นผิวภายนอกภายใต้การทำงานอย่างต่อเนื่อง | < 8K (8 ℃) |
| Output | 80~160 kv ±1kv |
|---|---|
| Focus spot | 3.0mm |
| Max penetration | 22mm |
| Material | Steel |
| Radiation angle | 40° |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~ +40 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 50 องศาเซลเซียส |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <80% ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงานเพิ่มขึ้น | <18 ค |
| กำลังยกกำลังขั้นต่ำ AC | >4.5กก. (44N) |
| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| จอภาพ | TFT LCD พร้อมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| โหมดสแกน | รองรับ A-scan, B scan, C scan, D scan, การถ่ายภาพ TOFD, การถ่ายภาพคลื่นนำทางและการสแกน P |
| หน่วยความจำ | การจัดเก็บข้อมูลความจุขนาดใหญ่และความสามารถในการถ่ายโอนไฟล์เครือข่าย |
| ช่วงความเร็ว | 300 ~ 20000m / s |
| น้ำหนัก | 2.41 กิโลกรัม (รวมแบตเตอรี่) |
| output | 120-300kV |
|---|---|
| จุดโฟกัส | 3.0 มม. |
| การเจาะสูงสุด | 70 มม. |
| วัสดุ | เหล็ก |
| มุมรังสี | 40 ° x40 ° |
| output | 50-250kV |
|---|---|
| จุดโฟกัส | 2.5 มม. |
| การเจาะสูงสุด | 50 มม. |
| วัสดุ | เหล็ก |
| มุมรังสี | 40±5° |