| ทิศทางของการสังเกต | วิสัยทัศน์โดยตรง |
|---|---|
| ระยะเวลาในการทำงาน | 5-100m (ปรับแต่ง) |
| ควบคุมกล้อง | ไฟฟ้า control การควบคุมระยะไกล |
| เส้นผ่าศูนย์กลางโพรบ | 3mm |
| มุมมอง | 100 ° |
| วัสดุ | ทองแดง |
|---|---|
| ขนาด | ปรับได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| เซนเซอร์ | ประเภทตัวเหนี่ยวนำแยก |
|---|---|
| พารามิเตอร์ | Ra, Rz, Rq, Rt |
| ความถูกต้อง | ≤± 10% |
| หน่วยความจำ | 7 กลุ่ม |
| พอร์ตการสื่อสารซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ | USB หรือ RS232 |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.03 มม. หรือ 0.3% * ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเตอร์เฟส Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| หลัก | สนับสนุน Pulse-Echo, Echo-Echo, โหมดการวัด Interface-Echo, สามารถปรับได้ |
| ช่วงการทดสอบ | เหล็ก 0.75-400 มม |
| มาตรฐาน | ISO, CE, GOST |
|---|---|
| แบรนด์ | HUATEC |
| เป็นต้นฉบับ | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| คริสตอล | องค์ประกอบเดียว |
|---|---|
| ปณิธาน | 0.001มม |
| วัสดุ | เอบีเอส |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความหนาอัลตราโซนิก |
| น้ําหนัก | น้ำหนัก 210 กรัม รวมแบตเตอรี่ |
| ทิศทางของการสังเกต | วิสัยทัศน์โดยตรง |
|---|---|
| มุมสนาม | ≥70° (ปรับแต่ง: 50 ° 90 ° 100 ° ฯลฯ ) |
| ความชัดลึก | 10mm-350mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางโพรบ | Φ4mm |
| หัววัดมุมดัด | ≥110° |
| มาตรฐาน | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| พารามิเตอร์ที่แสดง | hardness result, average value, max. ผลลัพธ์ความแข็ง ค่าเฉลี่ย สูงสุด value |
| ปณิธาน | 0.1 |
| ขนาด | 162x65x38mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชอร์อูดูโรมิเตอร์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| วัสดุ | เซรามิก piezoelectric |
|---|---|
| สี | ขาว |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |