| ความแม่นยำโดยรวม | +/- 5% ของการแสดงผล +/- 2 หลัก |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 50C |
| การตอบสนองความถี่ | 101000Hz (เครื่องวัดความเร่งภายใน) 105000Hz (เครื่องวัดความเร่งภายนอกขึ้นอยู่กับรุ่น) การเร่งความถ |
| แบตเตอรี่ | 9V 6F22 / ชาร์จใหม่ได้ 25/10 ชั่วโมงของการทำงานอย่างต่อเนื่อง |
| ไปรับ | มาตรความเร่งพร้อมมือถือโพรบและ / หรือเมาท์แม่เหล็ก |
| สี | สีเขียว |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO10816,JJG 1062-2010. ISO10816,JJG 1062-2010. JJG 298-2015 เจเจจี 298-2015 |
| ความถี่ | ความถี่คงที่ 10, 20, 40, 80, 160, 320, 640, 1280Hz และอินพุตภายนอกสำหรับสัญญาณใดๆ พร้อมการปรับความถี |
| ความแม่นยำของแอมพลิจูด | อัตราเร่ง(@30m/s2 pk) 40Hz ถึง 320Hz + 0.3dB + 1digit 20Hz ถึง 1280Hz + 0.5dB + 1digit ความเร็ว(@25m |
| ความเป็นเส้นตรงของโพรบระยะใกล้ | หัววัด: หัววัดขนาด 5 มม. และ 8 มม. ช่วงการวัด: 0~2.0 มม. |
| สี | สีเขียว |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO10816,JJG 1062-2010. ISO10816,JJG 1062-2010. JJG 298-2015 เจเจจี 298-2015 |
| ความถี่ | ความถี่คงที่ 10, 20, 40, 80, 160, 320, 640, 1280Hz และอินพุตภายนอกสำหรับสัญญาณใดๆ พร้อมการปรับความถี |
| ความแม่นยำของแอมพลิจูด | อัตราเร่ง(@30m/s2 pk) 40Hz ถึง 320Hz + 0.3dB + 1digit 20Hz ถึง 1280Hz + 0.5dB + 1digit ความเร็ว(@25m |
| ความเป็นเส้นตรงของโพรบระยะใกล้ | หัววัด: หัววัดขนาด 5 มม. และ 8 มม. ช่วงการวัด: 0~2.0 มม. |
| ความแม่นยำโดยรวม | ± 5% |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 50C |
| การเร่งความเร็วสูง | 1,000-5000Hz 10% |
| แบตเตอรี่ | 9V 6F22 / ชาร์จใหม่ได้ 25/10 ชั่วโมงของการทำงานอย่างต่อเนื่อง |
| ไปรับ | มาตรความเร่งพร้อมมือถือโพรบและ / หรือเมาท์แม่เหล็ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความแม่นยำโดยรวม | ±5% |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 50C |
| การเร่งความเร็วความถี่สูง | 1000-5000Hz 10% |
| แบตเตอรี่ | 9V 6F22 / ชาร์จใหม่ได้, การทำงานต่อเนื่อง 25/10 ชั่วโมง |
| ไปรับ | มาตรความเร่งพร้อมโพรบแบบใช้มือถือและ/หรือแท่นแม่เหล็ก |
| ความแม่นยำโดยรวม | ± 5% |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 50C |
| การเร่งความเร็วสูง | 1,000-5000Hz 10% |
| แบตเตอรี่ | 9V 6F22 / ชาร์จใหม่ได้ 25/10 ชั่วโมงของการทำงานอย่างต่อเนื่อง |
| ไปรับ | มาตรความเร่งพร้อมมือถือโพรบและ / หรือเมาท์แม่เหล็ก |
| แสดง | 3 1/2 จอแสดงผลดิจิตอล LCD สุ่มตัวอย่างต่อวินาที |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นโฮลดิ้ง | รวมอยู่ด้วย |
| การวัด True RMS | รวมอยู่ด้วย |
| ช่วงแอมพลิจูด | Displacement 19.99 mm Eq. ปริมาตรกระบอกสูบ 19.99 มม. เทียบเท่า peak-peak Velocity 1 |
| การตอบสนองความถี่และความแม่นยำ | Displacement: 4~200Hz(5%); การกำจัด: 4 ~ 200Hz (5%); 2.5~500Hz(10%); 2.5 |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| พารามิเตอร์ | Ra ,Rz, Rq, Rt, Rp ,Rv, R3z, R3y, Rz (JIS), Rs, Rsk, Rsm, Rku, Rmr, Ry(JIS), Rmax,RPc, Rk, Rpk, Rvk, |
| มาตรฐาน | ISO, DIN, ANSI, JIS |
| แสดง | หน้าจอ OLED ขนาด 4 นิ้ว |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ในตัวและวงจรควบคุมการชาร์จ ความจุสูง |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.5~240มม |
| ยกกวาดล้าง | 0~3มม |
| ความถี่ในการทำงาน | 4Mhz |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |