| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220 โวลต์± 10% 50 เฮิร์ต 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6ม. / นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.5~240มม |
| ยกกวาดล้าง | 0~3มม |
| ความถี่ในการทำงาน | 4Mhz |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| ความถี่ | 2-15Mhz |
|---|---|
| ขนาดโพรบ | 4mm-20mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจการส่งออกมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, Wester N Union |
| ช่วงความถี่ | 0.5MHz ถึง 10MHz |
|---|---|
| ติดต่อตัวแปลงสัญญาณ | ขนาดองค์ประกอบต่างๆ |
| ตัวแปลงสัญญาณใบหน้าที่มีการป้องกัน | ด้วยฟิล์มหรือรองเท้า |
| ตัวแปลงสัญญาณองค์ประกอบคริสตัล | องค์ประกอบคู่หรือองค์ประกอบเดียว |
| ลิ่มโค้ง | AID CID AOD COD |
| โพรบ | หัววัดความหนาอัลตราโซนิกแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| หลักการ | EMAT อัลตราโซนิกแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความแม่นยำในการวัดความหนา | 0.04 มม. ช่วง 2~120 มม. (เหล็กกล้า) |
| เคลียร์งาน / ยกออก: | ≤4mm |
| การป้องกันทรัพย์สินทางปัญญา | IP65 |
| ช่วงความถี่ | 12.5KHz ถึง 250KHz |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | การทดสอบข้อบกพร่องโลหะอุตสาหกรรม |
| การใช้งาน | การตรวจจับข้อบกพร่อง |
| วัสดุ | โลหะผสมสังกะสี |
|---|---|
| มุม | 0-90degres |
| เชื่อมต่อ | Lemo 00 Lemo 01 BNC Microdot |
| ความถี่ | 0.5Mhz-10MHz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ช่วงความถี่ | 12.5KHz ถึง 10MKHz |
|---|---|
| ติดต่อทรานสดิวเซอร์ | ขนาดองค์ประกอบต่าง ๆ |
| เครื่องป้องกันสัญญาณใบหน้า | ด้วยฟิล์มหรือรองเท้า |
| ตัวแปลงสัญญาณองค์ประกอบคู่ | องค์ประกอบคู่ |
| โค้งลิ่ม | AID CID AOD COD |
| เทคโนโลยีการวัด | กระแสน้ำวน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 60KHz,120KHz |
| หน้าจอแสดงผล | 240X320 พิกเซล TFT-LCD |
| ช่วงการวัด | 0.5%IACS-110%IACS(0.29MS/m-64MS/m) |
| อัตราที่โดดเด่น | การนำไฟฟ้า:0.01% IACS(MS/m) |