| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |
| แสดง | สีที่แสดง 320x240 พิกเซล |
|---|---|
| การสแกน | การแสดงผลสี A-Scan และความหนา |
| สแกน B | จอแสดงผล B-Scan ตามเวลา |
| หน่วยความจำ | เก็บ 100,000 การอ่านและ 1,000 รูปแบบของคลื่น |
| ช่วงการวัด | 0.50 มม. ถึง 508 มม. (0.02 "ถึง 20.00") ขึ้นอยู่กับวัสดุหัววัดและสภาพพื้นผิว |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| เบี่ยงเบน | ±(1~3)%H±1μm, |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | บลูทูธ 2.0 ไร้สาย |
| แสดง | หน้าจอสี 2.4 นิ้ว |
| โหมดสแกน | A-Scan / B-Scan แบบอิงตามเวลา |
|---|---|
| عرض | จอแสดงผลสี 320x240 พิกเซล |
| หน่วยความจำ | 100,000 อ่านและ 1,000 รูปคลื่น |
| ช่วงการวัด | 0.50 มม. ถึง 508 มม. (0.02 "ถึง 20.00") ขึ้นอยู่กับวัสดุหัววัดและสภาพพื้นผิว |
| แก้ไขโหมด | RF +, RF-, ครึ่งหนึ่ง, ครึ่งหนึ่ง, เต็ม |
| แสดง | จอแสดงผลสี 320x240 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดสแกน | A-Scan Snapshot |
| หลัก | โหมด Echo-Echo (ผ่านการทาสีและการเคลือบ) |
| กำไร | ต่ำปานกลางหรือสูงสำหรับเงื่อนไขการทดสอบที่แตกต่างกัน |
| ช่วงการวัด | 0.60 มม. ถึง 508 มม. (0.025 "ถึง 20.00") ขึ้นอยู่กับวัสดุหัววัดและสภาพพื้นผิว |
| แบบ | TG-1000 |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล LCD FSTN พร้อมแสงไฟ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่ชาร์จได้ Li-Ion 3.7V |
| ช่วงการวัด | 0.50 มม. ถึง 508 มม. (0.02 "ถึง 20.00") |
| ขนาด | 157mm * 78mm * 37mm |
| แบบ | TG-1000C |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล LCD FSTN พร้อมแสงไฟ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่ชาร์จได้ Li-Ion 3.7V |
| ช่วงการวัด | 0.50 มม. ถึง 508 มม. (0.02 "ถึง 20.00") |
| ขนาด | 157mm * 78mm * 37mm |
| แสดง | สีที่แสดง 320x240 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดสแกน | A-Scan Snapshot |
| ก้องก้อง | ผ่านการวาดภาพ |
| หน่วยความจำ | 100,000 อ่าน |
| ได้รับ | ต่ำปานกลางหรือสูงสำหรับเงื่อนไขการทดสอบที่แตกต่างกัน |
| ประเภทจอภาพ | 2.4QVGA (320 × 240) หน้าจอ OLED สีจริง, ความคมชัด 10000: 1 |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ใช้หลักการวัดโพรบอัลตราโซนิกความล่าช้าเดี่ยว |
| ช่วงการวัด | 0.2 มม. ถึง 25.4 มม. (0.007874 "ถึง 1.00") |
| การวัดความละเอียด | เลือกได้ 0.001 มม., 0.01 มม. หรือ 0.1 มม. (เลือกได้ 0.0001, 0.001 ", 0.01") |
| ความต้องการพลังงาน | แบตเตอรี่ขนาด AA 2 ก้อน |
| ชนิดจอแสดงผล | 2.4QVGA (320 × 240) หน้าจอ OLED สีจริง, ความคมชัด 10000: 1 |
|---|---|
| หลักการทำงาน | ใช้หลักการวัดโพรบอัลตราโซนิกความล่าช้าเดี่ยว |
| ช่วงการวัด | 0.2 มม. ถึง 25.4 มม. (0.007874 "ถึง 1.00") |
| การวัดความละเอียด | เลือกได้ 0.001 มม., 0.01 มม. หรือ 0.1 มม. (เลือกได้ 0.0001, 0.001 ", 0.01") |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | แบตเตอรี่ขนาด AA 2 ก้อน |