| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 20 เฮิรตซ์ ถึง 2,000 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-15,000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 1,000 ถึง 20,000 ม./วินาที |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, dual และ thru-transmission |
| ช่วงไดนามิก | มากกว่า 40dB |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| ระบบการจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (กฎหมายโฟกัสและแบบจำลอง) การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าโมดูลาร์ | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ธรรมดา), |
| DDF | การโฟกัสความลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก Ndt |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| ระบบการจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (กฎหมายโฟกัสและแบบจำลอง) การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าโมดูลาร์ | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ธรรมดา), |
| DDF | การโฟกัสความลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| ขนาด | 204 x 100 x 36 (มม.) |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| แบตเตอรี่ | 4pcs aa แบตเตอรี่แห้ง |
| โหมดการวัด | (1) MB-E: The Measurement Mode Based On The Transit Time From The Initial Echo To The First Botto |
| ความถูกต้อง | +/-0.001มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| สภาพแวดล้อมที่รุนแรงและอุตสาหกรรม | -10℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | ยืดอายุแบตเตอรี่เป็น 12 ชั่วโมงภายใต้สภาวะการทดสอบจริง |
| จอ | หน้าจอสีที่รวดเร็วและสดใส |
| เครื่องวัดคลื่นสี่เหลี่ยม | ตัวเลือก |
| แก้ไขอัตโนมัติ | การแก้ไขพื้นผิวโค้ง |
| อัตราการอัพเดทการวัด | 4Hz |
|---|---|
| การสแกนค่าต่ำสุด (โหมด MIN Capture) | จับค่าต่ำสุดระหว่างการวัด |
| แสดง | LCD ขนาด 128X64 พิกเซลพร้อมไฟพื้นหลัง |
| ความอดทน | +/-0.05 มม. ในเหล็ก |
| ช่วงความเร็ว | 1,000-9999 ม./วินาที |
| อัตราการอัปเดตการวัด | 4 เฮิร์ต |
|---|---|
| การสแกนค่าขั้นต่ำ (โหมดจับภาพขั้นต่ำ) | จับค่าต่ำสุดในระหว่างการวัด |
| عرض | 128X64 Pixel LCD พร้อมแสงไฟ |
| ความอดทน | /-0.05 มม. ในเหล็ก |
| ช่วงความเร็ว | 1,000-9999 m / s |