| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| ช่วงการตรวจจับ | 0-1000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| หัวเชื้อไว | ≥50เดซิเบล |
| อำนาจ | กระแสไฟ AC 100-240 VAC, 50-60 เฮิรตซ์ |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: RAM 16G + แฟลช 4GB, SD การ์ด (สู |
| ระบบจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (Focal Law & Model), การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าแบบแยกส่วน | L-Scan, S-Scan, LC-Scan, SC-Scan, ข้อเหวี่ยงเชื่อม, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ทั่วไป), |
| DDF | การโฟกัสลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| พิสัย | 0-1000mm |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| เส้นโค้งที่นำเสนอ | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
| การป้องกัน | IP65, กันน้ำ / น้ำมัน, กันฝุ่น |
| ช่วงความถี่ | 0.5-20Mhz |
| เส้นโค้ง | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบอัตโนมัติ gain อัตราขยายอัตโนมัติ |
| หน่วยความจำ | หน่วยความจำขนาดใหญ่ 1,000 กราฟ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li ทำงานต่อเนื่องถึง 12 ชั่วโมง |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |