| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~640 มม |
| ยกกวาดล้าง | มม. (อลูมิเนียม), 4 มม. (เหล็กกล้าคาร์บอน), 3 มม. (สแตนเลส) |
| ความถี่ในการทำงาน | 2.5เมกะเฮิร์ตซ์~ 6เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| แสดง | สีที่แสดง 320x240 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดสแกน | A-Scan Snapshot |
| ก้องก้อง | ผ่านการวาดภาพ |
| หน่วยความจำ | 100,000 อ่าน |
| ได้รับ | ต่ำปานกลางหรือสูงสำหรับเงื่อนไขการทดสอบที่แตกต่างกัน |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~320มม |
| ยกกวาดล้าง | 4mm ((อลูมิเนียม), 3mm ((ก๊าบอนสแตนเลส), 2mm ((สแตนเลส) |
| ความถี่ในการทำงาน | 2.5เมกะเฮิร์ตซ์~ 6เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| แสดง | จอแสดงผลสี 320x240 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดสแกน | A-Scan Snapshot |
| หลัก | โหมด Echo-Echo (ผ่านการทาสีและการเคลือบ) |
| กำไร | ต่ำปานกลางหรือสูงสำหรับเงื่อนไขการทดสอบที่แตกต่างกัน |
| ช่วงการวัด | 0.60 มม. ถึง 508 มม. (0.025 "ถึง 20.00") ขึ้นอยู่กับวัสดุหัววัดและสภาพพื้นผิว |
| พิสัย | 0.75-400 มม |
|---|---|
| แสดง | 4 หลัก LCD 10 มม |
| หลักการทำงาน | ล้ำเสียง |
| บ่งชี้แบตเตอรี่ | ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ |
| ความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999 ม. / วินาที |
| วัสดุ | เซรามิก piezoelectric |
|---|---|
| สี | ขาว |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| หลักการทำงาน | ล้ำเสียง |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 1.2-225 มม., 0.05-9 นิ้ว |
| ความเร็วเสียง | 500-9000m / s |
| แสดง | 4digits LCD พร้อม EL backlight |
| ขนาด | 120x62x30mm |
| ช่วงการวัด | 1mm-200mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องวัดความหนาท่อ |
| มติ | 0.1mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1.5V AAA * 4PCS |
| ช่วงความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999 m / s |
| ขนาด | 204 x 100 x 36 (มม.) |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| แบตเตอรี่ | 4pcs aa แบตเตอรี่แห้ง |
| โหมดการวัด | (1) MB-E: The Measurement Mode Based On The Transit Time From The Initial Echo To The First Botto |
| ความถูกต้อง | +/-0.001มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |