| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| ระบบการจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (กฎหมายโฟกัสและแบบจำลอง) การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าโมดูลาร์ | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ธรรมดา), |
| DDF | การโฟกัสความลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: RAM 16G + แฟลช 4GB, SD การ์ด (สู |
| ระบบจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (Focal Law & Model), การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าแบบแยกส่วน | L-Scan, S-Scan, LC-Scan, SC-Scan, ข้อเหวี่ยงเชื่อม, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ทั่วไป), |
| DDF | การโฟกัสลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ | เอบีเอส |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ช่วงความถี่ | 12.5KHz ถึง 10MKHz |
|---|---|
| ติดต่อทรานสดิวเซอร์ | ขนาดองค์ประกอบต่าง ๆ |
| เครื่องป้องกันสัญญาณใบหน้า | ด้วยฟิล์มหรือรองเท้า |
| ตัวแปลงสัญญาณองค์ประกอบคู่ | องค์ประกอบคู่ |
| โค้งลิ่ม | AID CID AOD COD |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.03 มม. หรือ 0.3% * ชั่วโมง |
| อินเตอร์เฟซ | อินเตอร์เฟส Mini-USB สำหรับการสื่อสาร |
| หลัก | สนับสนุน Pulse-Echo, Echo-Echo, โหมดการวัด Interface-Echo, สามารถปรับได้ |
| ช่วงการทดสอบ | เหล็ก 0.75-400 มม |
| วัสดุ | ABS |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.0~240mm |
| ยกกวาดล้าง | 0~3mm |
| ความถี่ในการทำงาน | 3MHZ |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| พิสัย | 0-1000mm |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| เส้นโค้งที่นำเสนอ | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
| การป้องกัน | IP65, กันน้ำ / น้ำมัน, กันฝุ่น |
| ช่วงความถี่ | 0.5-20Mhz |