| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ AA ขนาด 4 * 1.5V |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสี TFT-LCD ขนาด 3.5 นิ้ว QVGA (320 × 240) |
| โหมดการสแกน | การสแกน A และ B การสแกน |
| ช่วงความเร็วเสียง | 400-19999m/s |
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| โหมดมาตรฐาน | 0.8 มม.-- 300.0 มม. |
|---|---|
| ผ่านโหมดการเคลือบ | 2.5 มม. – 18.0 มม. |
| ปณิธาน | 0.01mm |
| หน่วยความจำ | 500 ดาต้าใน 5 กลุ่ม หน่วยความจำไม่สูญหายหลังปิดเครื่อง |
| ความเร็วเสียง | 1000-9999m/s |
| เส้นโค้ง | DAC、 AVG、 TCG、 B สแกน、 AWS |
|---|---|
| กำไร | 0-130dB |
| การสอบเทียบ | การสอบเทียบอัตโนมัติ gain อัตราขยายอัตโนมัติ |
| หน่วยความจำ | หน่วยความจำขนาดใหญ่ 1,000 กราฟ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Li ทำงานต่อเนื่องถึง 12 ชั่วโมง |
| โหมดมาตรฐาน | 0.8 มม.-- 300.0 มม. |
|---|---|
| ผ่านโหมดการเคลือบ | 2.5 มม. – 18.0 มม. |
| ปณิธาน | 0.01mm |
| หน่วยความจำ | 500 ดาต้าใน 5 กลุ่ม หน่วยความจำไม่สูญหายหลังปิดเครื่อง |
| ความเร็วเสียง | 1,000-9999m / s |
| วัสดุ | เอบีเอส |
|---|---|
| ช่วงการทดสอบ | 1.5~240มม |
| ยกกวาดล้าง | 0~3มม |
| ความถี่ในการทำงาน | 4Mhz |
| การชดเชยความเร็วเสียงที่อุณหภูมิสูง | การชดเชยอัตโนมัติ |
| หัวต่อโพรบ | เลโม |
|---|---|
| ความถี่ของโพรบ | 5MHz |
| ช่วงความเร็วเสียง | 400-19999m/s |
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| การจัดเก็บข้อมูล | สามารถเก็บความหนาได้ 100,000 ความหนา (100 กลุ่ม, 1,000 ในแต่ละกลุ่ม), 500 กลุ่มของรูปคลื่น A-scan แล |
| วัสดุ | อลูมิเนียม 7075 เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| วัสดุ | โลหะผสมสังกะสี |
|---|---|
| มุม | 0-90degres |
| เชื่อมต่อ | Lemo 00 Lemo 01 BNC Microdot |
| ความถี่ | 0.5Mhz-10MHz |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |