| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 20 เฮิรตซ์ ถึง 2,000 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-15,000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 1,000 ถึง 20,000 ม./วินาที |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, dual และ thru-transmission |
| ช่วงไดนามิก | มากกว่า 40dB |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 10-2000Hz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-100000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| คริสตอล | องค์ประกอบเดียว |
|---|---|
| การแก้ไข | 0.001มม |
| วัสดุ | ABS |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความหนา |
| น้ําหนัก | น้ำหนัก 210 กรัม รวมแบตเตอรี่ |