| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนสแตนเลสดูเพล็กซ์สแตนเลส 2205 อลูมิเนียม 7075 |
|---|---|
| ความหนา | 20 / 25mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลางรู | 1.5mm |
| ใบรับรองการสอบเทียบ | ที่รวมอยู่ |
| กรณี | ที่รวมอยู่ |
| น้ําหนัก | 1.4กก |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล | หน่วยความจำขนาดใหญ่ของ 1,000 A รายงานกราฟและความหนา |
| ความถูกต้อง | +/-0.001มม |
| ช่วงการวัด | 0 - 15000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ชั้นวาง | หน้าจอ TFT-LCD |
| หลัก | การเหนี่ยวนำแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สองโหมดการแสดงผล (ประหยัดและฟรี): ค่าการทดสอบเดียวหรือค่าการทดสอบต่อเนื่อง |
| หน่วยแสดงผล | หน่วยที่สองแสดง: Fe% (เนื้อหาเฟอร์ไรต์) และ FN (หมายเลข WRC, จำนวนเฟอร์ไรต์) |
| ฟังก์ชันสถิติ | ค่าเฉลี่ย, ค่าสูงสุด, ค่าต่ำสุด, ค่าเบี่ยงเบนมาตรฐาน |
| ไฟดับ | ฟังก์ชั่นปิดไฟอัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| แสดง | จอ LCD 4.5 หลัก พร้อมไฟพื้นหลัง EL |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0.75~300มม. (ในเหล็ก) |
| ความเร็วเสียง | 1,000~9999 ม./วินาที |
| ปณิธาน | 0.1mm |
| ความแม่นยำ | ±(ความหนา 0.5%+0.04)มม. ขึ้นอยู่กับวัสดุและเงื่อนไข |
| ความกว้างของพัลส์ | 30 ns - 1,000 ns |
|---|---|
| ตกเวลา | น้อยกว่า 10 ns |
| ความต้านทานเอาต์พุต | น้อยกว่า 10 Ω |
| รูปร่างชีพจร | คลื่นสี่เหลี่ยมลบ |
| เครื่องปรับ | บวก, ลบ, คลื่นเต็มและไม่ถูกแก้ไข |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ขอบชีพจร | <10ns |
| ความกว้างของพัลส์ | 30 ~ 1000ns ปรับอย่างต่อเนื่อง |
| จอแสดงผลสัญญาณ | คลื่นวิทยุคลื่นเต็มคลื่นบวกครึ่งคลื่นลบ |
| โหมดการถ่ายภาพ | ตามการตั้งค่าเครื่องมือและโหมดการสแกนแสดงกวาด B, D กวาด, P กวาด, การถ่ายภาพ TOFD |
| จอภาพ | TFT LCD พร้อมหน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| โหมดสแกน | รองรับ A-scan, B scan, C scan, D scan, การถ่ายภาพ TOFD, การถ่ายภาพคลื่นนำทางและการสแกน P |
| หน่วยความจำ | การจัดเก็บข้อมูลความจุขนาดใหญ่และความสามารถในการถ่ายโอนไฟล์เครือข่าย |
| ช่วงความเร็ว | 300 ~ 20000m / s |
| น้ำหนัก | 2.41 กิโลกรัม (รวมแบตเตอรี่) |
| หลักการทำงาน | อุลตร้าโซนิค |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 1.0-200mm, 0.05-8inch |
| ความเร็วเสียง | 500-9000m/s |
| แสดง | จอ LCD 5 หลักพร้อมไฟพื้นหลัง EL |
| ปณิธาน | 0.1 มม. หรือ 0.01 มม. |