| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| วัสดุ | ทองแดง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกของ chairlifts และกระเช้ากอนโดลา), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้น | 20% ~ 95% RH |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220 โวลต์± 10% 50 เฮิร์ต 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6ม. / นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องเชือกลวด WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้น | 20% ~ 95% RH |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 10-2000Hz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-100000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องเชือกลวด WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| วัสดุ | ทองแดง |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| ระบบการจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (กฎหมายโฟกัสและแบบจำลอง) การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าโมดูลาร์ | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ธรรมดา), |
| DDF | การโฟกัสความลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้น | 20% ~ 95% RH |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์ทดสอบแม่เหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรมการก่อสร้าง |
| การประกัน | 12 เดือน, 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| วัสดุ | ทองแดง |
| ช่วงลวดสลิง | 1-400 มม |