| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| ความถี่ | 0.2 - 20 MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0 - 10000 มม |
| ความเร็วเสียง | 100 - 20,000 m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| การปรับกำไร | (0-110) dB, ขั้นตอน: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, ผู้ใช้สามารถกำหนดได้ (0-24) และล็อค |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 7 นิ้วความละเอียด 800 * 480 |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ปุ่มหมุนหน้าจอสัมผัส |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
| เวลาทำงาน | ≥8ชั่วโมง |
| การ์ด SD | การ์ด PSD (16G) |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |
| สภาพแวดล้อมที่รุนแรงและอุตสาหกรรม | -10℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | ยืดอายุแบตเตอรี่เป็น 12 ชั่วโมงภายใต้สภาวะการทดสอบจริง |
| จอ | หน้าจอสีที่รวดเร็วและสดใส |
| เครื่องวัดคลื่นสี่เหลี่ยม | ตัวเลือก |
| แก้ไขอัตโนมัติ | การแก้ไขพื้นผิวโค้ง |
| แม่เหล็ก | ถาวร |
|---|---|
| ยกกำลัง | มากกว่า 12kgs |
| ระยะอิเล็กโทรดแม่เหล็ก | ปรับได้อย่างต่อเนื่อง 50-200mm |
| ขนาดเค้าร่าง | 175mmX160mmX45mm |
| น้ำหนัก | 1.5 กก. |
| แสดง | จอแสดงผลสี TFT 800X600 ขนาด 11 นิ้ว |
|---|---|
| หน่วยความจำ | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); ในตัว: 16G RAM + 4GB FLASH ;การ์ด SD (ส |
| ระบบการจัดการไฟล์และรายการ | การเชื่อมโยงที่ยืดหยุ่นระหว่างการตั้งค่า (กฎหมายโฟกัสและแบบจำลอง) การสอบเทียบและการตรวจสอบ |
| การกำหนดค่าโมดูลาร์ | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, เพลาข้อเหวี่ยง, ท่อส่ง, TOFD, UT (ธรรมดา), |
| DDF | การโฟกัสความลึกแบบไดนามิก (DDF) |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบอนุภาคแม่เหล็ก |
|---|---|
| ระบบพลังงานแม่เหล็ก | เส้นรอบวง:0-500A แนวตั้ง:0-1000A |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุมวงปิดอัจฉริยะ |
| หน้าจอการทำงาน | หน้าจอสัมผัส |
| สวิตช์ไฟ | AC380V±10% 50HZ 40KVA (ทันที 5S), ระบบห้าสายสามเฟส |
| กระแสแม่เหล็กกระแสสลับ | เส้นรอบวง 0-500A ปรับได้อย่างต่อเนื่องพร้อมการควบคุมเฟสปิดเครื่อง แนวตั้ง 0-1000A (1000A*6T=6000AT) |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การเลือกล่วงหน้าและการชดเชยอัตโนมัติ |
| อัตราการรีเฟรชค่าตอบแทน | 0.02S/ครั้ง |
| จังหวะ | 0-200mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในของคอยล์ | 100mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs ต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | ปักกิ่ง |