| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องเชือกลวด WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| รายละเอียดการบรรจุ | มาตรฐานส่งออก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-4days |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| การใช้ | ตรวจจับข้อบกพร่อง |
| ข้อผิดพลาดเชิงเส้นแนวตั้ง | ≤3 % |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของตัวลดทอน | ทุก 12 ±1dB |
| ช่วงไดนามิก | ≥32เดซิเบล |
| ระดับเสียงไฟฟ้า | ≤10 (ย่านความถี่:1~5MHz)% |
| ขอบความไวในการตรวจจับข้อบกพร่อง | ≥65(โพรบ 2.5Z20N)dB |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 7 นิ้วความละเอียด 800 * 480 |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ปุ่มหมุนหน้าจอสัมผัส |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
| เวลาทำงาน | ≥8ชั่วโมง |
| การ์ด SD | การ์ด PSD (16G) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องลวดสลิง WRT สำหรับการทดสอบ ndt |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ตรวจสอบการขุดเชือก, เสาอากาศ (ส่วนใหญ่เป็นเชือกรอกเก้าอี้และลิฟท์เรือแจว), เชือก (คน) |
| ใบสมัคร | การตรวจจับเชือกลวดภายในและภายนอก |
| การประกัน | 12 เดือน |
| ความชื้น | 20% ~ 95% RH |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 30-3000Hz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-25000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 100~20000m/s |
| วิธีการทำงาน | เสียงสะท้อนแบบพัลส์ แบบคู่ และแบบส่งผ่าน |
| ความไว | สูงสุด 120 dB ในความละเอียดที่เลือกได้ 0.1, 1.0, 2.0, 6.0 dB |
| ความถี่การทำซ้ำของพัลส์ | 20 เฮิรตซ์ ถึง 2,000 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 0-15,000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
| ความเร็วเสียง | 1,000 ถึง 20,000 ม./วินาที |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, dual และ thru-transmission |
| ช่วงไดนามิก | มากกว่า 40dB |
| ช่วงการตรวจจับ | 0-1000 มม. ที่ความเร็วเหล็ก |
|---|---|
| ความเร็วเสียง | 1,000 ~ 9999m / s |
| วิธีการทำงาน | Pulse echo, double และ thru-transmission |
| หัวเชื้อไว | ≥50เดซิเบล |
| อำนาจ | กระแสไฟ AC 100-240 VAC, 50-60 เฮิรตซ์ |
| ได้รับ | 0-100dB ขั้นตอน 0.1dB |
|---|---|
| ช่องทางการตรวจจับ | 1、2、4、8、16, 32 |
| โหมดการทำงาน | ตัวส่งและตัวรับโพรบเดียว, ตัวส่งและตัวรับโพรบคู่ |
| โหมดการสแกน | การสแกนประเภท A、B、C |
| ความไวส่วนเกิน | ≥65dB |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| เอาท์พุท | AC 38V 10A |
| ความเร็วในการตรวจสอบ | ≥6 ม./นาที |
| น้ำหนัก ประมาณ | 6.5Kg (ยูนิตหลัก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจจับข้อบกพร่องการทดสอบอนุภาคแม่เหล็กแบบพกพา |